»-(¯`v´¯)-» Thế giới tình bạn »-(¯`v´¯)-»
Chào mừng bạn đến diễn đàn thế giới tình bạn

ngau hi hi2 cuoi sung rang cuoituoi
Chào mừng bạn đến diễn đàn thế giới tình bạn

ngau hi hi2 cuoi sung rang cuoituoi

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
»-(¯`v´¯)-» Chào mừng bạn đến thế giới tình bạn »-(¯`v´¯)-»

Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đâyXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây I_icon_minitimeFri Apr 22, 2011 11:37 am
Update Sửa lỗi : File is changed : W[2007]L[0] - Crossfire.exe .
Link Download : [You must be registered and logged in to see this link.]
Cái này dành cho nhửng bạn bị lổi File is changed : W[2007]L[0] - Crossfire.exe ko có thời gian cài lại Win & Chơi mạng VNPT địa bàng TP HCM.
Yên tâm file ko có virus ko có ngu post virus lên đây đâu .

Hướng dẩn:
1- Cài đặt đầy đủ phiên bản CF rồi vào CF chạy đến HGWC step 4 sẻ bị đứng hoặc bị lổi File is changed : W[2007]L[0] - Crossfire , ko sao thoát ra copy file patcher_cf2.exe vừa down về vào thư mục CF rồi vào Game bình thường.
2- đăng nhập vào CF chọn 1 Tự Do bất kì rồi thoát ra chổ chọn Tự Do đợi khoản 10 giây rồi chọn Tự Do rồi thoát ra chổ chọn Tự Do rồi đợi khoản 12 giây nửa cứ làm đi làm lại khoản 12 lần thì chơi CF cả ngày củng ko sao cả .
Mọi thắc mắc PM Yahoo: anhphai_lamsao_kg2000 để dc hướng dẩn kỷ hơn.

File patcher_cf2 Gốc Link Download: [You must be registered and logged in to see this link.]
ai đả mở băng cài patcher_cf2 để dùng mạng VNPT trước khi chơi phải chạy file patcher_cf2 góc trước rồi mới dc sử dụng patcher_cf2 dùng mạng VNPT ở HCM.
Xin nhắc lại trước khi chơi phải vào CF trước 1 lần dùng File patcher_cf2 gốc
Chữ ký của

truongbeo188
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây I_icon_minitimeThu Jun 02, 2011 12:28 pm
=)) tổt tốt lol!
Chữ ký của truongbeo188

[K]u_b[O]

[K]u_b[O]
SuperModerator
SuperModerator

Bài gửiTiêu đề: Re: Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây I_icon_minitimeSat Jun 04, 2011 8:43 am
Gôd jun
Chữ ký của [K]u_b[O]

Bài gửiTiêu đề: Re: Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây I_icon_minitimeFri Aug 05, 2011 9:10 pm
Đã bị auto block VTC phát hiện các bạn đừng dùng kẻo ban acc
Chữ ký của

huanlarup
Thành viên mới
Thành viên mới
VirgoRat
Age : 39Join date : 06/04/2012Tổng số bài gửi : 1Đến từ : Binh Dương

Bài gửiTiêu đề: Re: Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây I_icon_minitimeFri Apr 06, 2012 11:30 pm
thanh phố buồn của những người mê game
Chữ ký của huanlarup

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đây I_icon_minitime
Chữ ký của Sponsored content
Không vào được CF bằng mạng VNPT thì vào đâyXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang