»-(¯`v´¯)-» Thế giới tình bạn »-(¯`v´¯)-»
Chào mừng bạn đến diễn đàn thế giới tình bạn

ngau hi hi2 cuoi sung rang cuoituoi
Chào mừng bạn đến diễn đàn thế giới tình bạn

ngau hi hi2 cuoi sung rang cuoituoi

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
»-(¯`v´¯)-» Chào mừng bạn đến thế giới tình bạn »-(¯`v´¯)-»

Final Destination 5 VietsubXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Final Destination 5 Vietsub Final Destination 5 Vietsub I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 8:19 am
[You must be registered and logged in to see this image.]

Chuẩn Rip : TS
Dung lượng : 349MB
Năm sản xuất : 2010

Bộ phim "Final Destination 5" được nhào nặn bởi bàn tay của đạo diễn Steven Quale đã ra mắt khán giả Bắc Mỹ vào ngày 12/8/2011. Bộ phim là câu chuyện về trò đùa của của thần chết mang tên Final Destination. Anh chàng Sam Lawton (Nicholas D'Agosto đóng) trong một lần trên đường trở về nhà vào buổi tối phải đi qua một cây cầu treo.
Đối với các mọt phim kinh dị thì series Final Destination 5 đã là phim nằm lòng bấy lâu nay, không cần thiết phải giới thiệu dài dòng các bạn cũng biết đây là phim nói về gì rồi, có khi còn rành hơn cả mình nữa

Tuy nhiên, mình cũng chia sẻ đôi dòng thông tin về phim:

Bộ phim "Final Destination 5" được nhào nặn bởi bàn tay của đạo diễn Steven Quale đã ra mắt khán giả Bắc Mỹ vào ngày 12/8/2011.

Bộ phim là câu chuyện về trò đùa của của thần chết mang tên Final Destination. Anh chàng Sam Lawton (Nicholas D'Agosto đóng) trong một lần trên đường trở về nhà vào buổi tối phải đi qua một cây cầu treo.

Vào đúng lúc đó, trên cầu xảy ra một vụ tắc đường. Sam đã có linh cảm cây cầu sẽ bị sập và mọi người đang đi trên cây cầu đều bỏ mạng. Và đúng như linh cảm, thảm họa đã xảy ra khi cây cầu bị sập. Một nhóm người đã may mắn thoát chết nhưng rồi họ vẫn phải ra đi dưới tay của thần chết.

Với nội dung như vậy series "Final Destination" từ phần một đến phần năm đều có chung một phong cách. Nếu Thần Chết đã nhắm đến ai thì người đó hãy coi chừng. Đừng nên vui mừng vì thoát chết trong một vụ tai nạn nào đó, chắc chắn người đó sẽ bị chết thảm hơn.

Bản TS này chất lượng cũng khá đẹp (đủ nhìn thấy đường) và nhẹ nữa, dành cho các bạn coi cho đỡ nghiện.

Khi nào có bản chất lượng hơn mình sẽ edit và up lại

[You must be registered and logged in to see this image.]

Phần1 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Phần2 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Chữ ký của
Final Destination 5 VietsubXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang