»-(¯`v´¯)-» Thế giới tình bạn »-(¯`v´¯)-»
Chào mừng bạn đến diễn đàn thế giới tình bạn

ngau hi hi2 cuoi sung rang cuoituoi
Chào mừng bạn đến diễn đàn thế giới tình bạn

ngau hi hi2 cuoi sung rang cuoituoi

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
»-(¯`v´¯)-» Chào mừng bạn đến thế giới tình bạn »-(¯`v´¯)-»

Exmortis căn nhà ma Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Exmortis căn nhà ma Exmortis căn nhà ma  I_icon_minitimeSun Mar 27, 2011 6:23 pm
[You must be registered and logged in to see this link.]

Vào nhà,đi lên tầng 2 (có 2 lối thì đi lối bên phải trước) ==>vào BedRoom,Click vào bức tranh trên bức tường, mã là 3489 (đọc hết quyển sách, chú ý quả tim và chữ F quan trọng, Click hết tất cả các chi tiết nhớ ),vô Bath room (bên trong Bed room) tìm chiếc chìa khoá trên trên bồn rửa tay (đây là chìa khoá phòng sách),đi ra ngoài Bed room, click vào trần nhà, leo lên (nhớ Click vào chữ E bên cạnh cái xác nhớ),xuống dưới tần 1,đi vô Cellar room (bên trái) click vào cái cửa bj khóa,ra ngoài rồi đi thẳng, có 2 phòng và 1 cái đồng hồ cổ lỗ xỉ (click vô nha nó chỉ 1 giờ),Đi phòng bên phải ==> Kitchen room, Click cái lò vi sóng có thủ cấp và chữ A. Click vô cái tủ phía trên có con dao nhỏ (nó nhắc mình phải kím 1 con to hơn),Đi típ cánh cửa ngay trong Kitchen room, đọc cuốn nhật kí trên bàn,ra ngoài, vô phòng bên trái (nhớ kiểm tra hết nha), phía bên phải sẽ thấy Xavior's Book => đọc, có chữ H bên cạnh cánh tay,ra ngoài, đi lên tầng 2, rẽ trái, có cánh cửa --> vào đây sẽ thấy hồn ma của Gwen (đứa con trai) xuống tầng 1==> lấy chiếc riều,đi vào Cellar room, ngay bên trái lúc vào nhớ => click vô cánh cửa (vào rồi ko ra đc luôn) -> lấy chiếc riều-> phá cánh cửa bên cạnh,đi tiếp vào cái hầm sẽ thấy 1phòng bên trái (khoá rồi ko có j),đi tiếp và đi tiếp...1 thằng khùng chạy đến...chém bay đầu nó đi...Đi tiếp, click vô cái hố sẽ thấy chìa khoá của căn phòng bên trái lúc trước,và sau đó.... có 2 lựa chọn....cánh cửa thằng mặt sẽ đưa các bác tìm...cái j đó mà vào đó các bác sẽ biết....chậc thứ quan trọng lắm ế...cánh cửa bên trái là cửa thoát...nhớ là chạy thật nhanh...nó sẽ đuổi theo....các bác chạy ra lại cánh rừng...Và The End
Chữ ký của
Exmortis căn nhà ma Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang